Home Political News Janasena MLA Candidates List 2019

Janasena MLA Candidates List 2019

Janasena MLA Candidates List 2019 

Here is district wise Janasena Party MLA’S List: Pawan kalayn

Assembly Candidates List Of Janasena జ‌న‌సేన పార్టీ ఆంధ్ర ప్రదేశ్ అసెంబ్లీ అభ్య‌ర్ధుల వివ‌రాలు:
Srikakulam  శ్రీకాకుళం జిల్లా:
S.No Constituency JSP+ జ‌న‌సేన పార్టీ
1 Ichchapuram Dasari Raju 1. ఇచ్చాపురం-శ్రీ దాస‌రి రాజు
2 Palasa Kotha Purnachandra Rao 2. ప‌లాస‌- శ్రీ కోత పూర్ణ‌చంద్ర‌రావు
3 Tekkali Kanithi Kiran Kumar 3. టెక్క‌లి – శ్రీ క‌ణితి కిర‌ణ్ కుమార్
4 Pathapatnam Gedela Chaitanya 4. పాత‌ప‌ట్నం- శ్రీ గేదెల చైత‌న్య‌
5 Srikakulam Korada Sarveswara Rao 5. శ్రీకాకుళం- శ్రీ కోరాడ స‌ర్వేశ్వ‌ర‌రావు
6 Amadalavalasa Rammohan 6. అముదాల‌వ‌ల‌స‌- శ్రీ రామ్మోహ‌న్‌
7 Etcherla Badana Venkata Janardhan 7.ఎచ్చెర్ల‌- శ్రీ బాడ‌న వెంక‌ట‌ జ‌నార్ధ‌న్‌(జ‌నా)
8 Narasannapeta Metta Vaikuntam 8. న‌ర‌స‌న్న‌పేట‌- శ్రీ మెట్టా వైకుంఠ‌రావు
9 Rajam (SC) Dr. Mucha Srinivasa Rao 9. రాజాం- డాక్ట‌ర్ శ్రీ ముచ్చా శ్రీనివాస‌రావు
10 Palakonda (ST) Dr DVG Sankar Rao (CPI) 10. పాల‌కొండ‌- డాక్టర్ DVG శంకర్ రావు(సిపిఐ)
Vizianagaram  విజ‌య‌న‌గ‌రం జిల్లా:
11 Kurupam (ST) K Avinash (CPM) 11. కురుపాం- సిపిఎం
12 Parvathipuram (SC) Gongada Gowri Shankar Rao 12. పార్వ‌తీపురం- శ్రీ గొంగాడ గౌరీశంక‌ర్‌రావు
13 Salur (ST) Bonela Govindamma 13. సాలూరు- శ్రీమ‌తి బొనెల గోవింద‌మ్మ‌
14 Bobbili Girada Appalaswami 14. బొబ్బిలి- శ్రీ గిరాడ అప్ప‌ల‌స్వామి
15 Cheepurupalli Mailapalli Srinivasarao 15. చీపురుప‌ల్లి- శ్రీ మైలప‌ల్లి శ్రీనివాస‌రావు
16 Gajapathinagaram Talachutla Rajiv Kumar 16. గ‌జ‌ప‌తిన‌గ‌రం- శ్రీ తాళ్ల‌చుట్ల రాజీవ్‌కుమార్‌
17 Nellimarla Lokam Naga Madhavi 17. నెల్లిమ‌ర్ల‌- శ్రీమ‌తి లోకం నాగ‌మాధ‌వి
18 Vizianagaram Palavalasa Yeshasvi 18. విజ‌య‌న‌గ‌రం – శ్రీమ‌తి పాల‌వ‌ల‌స య‌శ‌స్వి
19 Srungavarapukota P Kameswar Rao (CPI) 19. శృంగ‌వ‌ర‌పుకోట‌- పి కామేశ్వర రావు (సిపిఐ)
Visakhapatnam  విశాఖ‌ప‌ట్నం జిల్లా:
20 Bhimili Panchakarla Sandeep 20. భీమిలి- శ్రీ పంచ‌క‌ర్ల సందీప్‌
21 Visakhapatnam East Kona Tatarao 21. విశాఖ‌ప‌ట్నం(ఈస్ట్)- శ్రీ కోన తాతారావు
22 Visakhapatnam South Gampala Giridhar 22. విశాఖ‌ప‌ట్నం(సౌత్‌)- శ్రీ గంప‌ల గిరిధ‌ర్‌
23 Visakhapatnam North Pasupuleti Usha Kiran 23. విశాఖ‌ప‌ట్నం(నార్త్‌)- శ్రీమ‌తి ప‌సుపులేటి ఉషాకిర‌ణ్‌
24 Visakhapatnam West JV Satyanarayana Murthy (CPI) 24. విశాఖ‌ప‌ట్నం( వెస్ట్‌)- జెవి సత్యనారాయణ మూర్తి (సిపిఐ)
25 Gajuwaka Pawan Kalyan 25. గాజువాక – శ్రీ కొణిద‌ల ప‌వ‌న్‌క‌ళ్యాణ్‌
26 Chodavaram P. V. S. N. Raju 26. చోడ‌వ‌రం- శ్రీ పి.వి.ఎస్‌.ఎన్ రాజు
27 Madugula G. Sanyasi Naidu 27. మాడుగుల‌- శ్రీ జి. స‌న్యాసినాయుడు
28 Araku Valley (ST) K Surendra (CPM) 28. అర‌కు- కే సురేంద్ర (సిపిఎం)
29 Paderu (ST) Pasupuleti Balaraju 29. పాడేరు- శ్రీ ప‌సుపులేటి బాల‌రాజు
30 Anakapalle Paruchuri Bhaskar Rao 30. అన‌కాప‌ల్లి- శ్రీ ప‌రుచూరి భాస్క‌ర‌రావు
31 Pendurthi Chintalapudi Venkataramaiah 31. పెందుర్తి- శ్రీ చింత‌ల‌పూడి వెంక‌ట‌రామ‌య్య‌
32 Yelamanchili Sundarapu Vijaya Kumar 32. య‌ల‌మంచిలి- శ్రీ సుంద‌ర‌పు విజ‌య్‌కుమార్‌
33 Payakaraopet (SC) Nakka Raja Babu 33. పామయ‌క‌రావుపేట‌- శ్రీ న‌క్కా రాజ‌బాబు
34 Narsipatnam Vegi Diwakar 34. న‌ర్సీప‌ట్నం- శ్రీ వేగి దివాక‌ర్‌
East Godavari  తూర్పుగోదావ‌రి జిల్లా:
35 Tuni Raja Ashok Babu 35: తుని- శ్రీ రాజా అశోక్‌బాబు
36 Prathipadu Varupula Thammaiah Babu 36. ప్ర‌త్తిపాడు- శ్రీ వరుపుల త‌మ్మ‌య్య‌బాబు
37 Pithapuram Makineedi Seshu Kumari 37. పిఠాపురం- శ్రీమ‌తి మాకినీడి శేషుకుమారి
38 Kakinada Rural Pantam Nanaji 38. కాకినాడ రూర‌ల్‌- శ్రీ పంతం నానాజీ
39 Peddapuram Tummala Ramaswamy (Babu) 39.పెద్దాపురం- శ్రీ తుమ్మ‌ల రామ‌స్వామి
40 Anaparthy Relangi Nageswara Rao 40.  అన‌ప‌ర్తి- శ్రీ రేలంగి నాగేశ్వ‌ర‌రావు
41 Kakinada City Mutha Sasidhar 41. కాకినాడ సిటీ- శ్రీ ముత్తా శ‌శిధ‌ర్‌
42 Ramachandrapuram Chandrasekhar Polisetty 42. రామ‌చంద్ర‌పురం- శ్రీ పొలిశెట్టి చంద్ర‌శేఖ‌ర్‌
43 Mummidivaram Pithani Balakrishna 43. ముమ్మ‌డివ‌రం- శ్రీ పితాని బాల‌కృష్ణ‌
44 Amalapuram (SC) Shetty Battula Rajababu 44. అమ‌లాపురం – శ్రీ శెట్టిబ‌త్తుల రాజబాబు
45 Razole (SC) Rapaka Vara Prasad 45. రాజోలు- శ్రీ రాపాక వ‌ర‌ప్ర‌సాద్‌
46 Gannavaram (SC) Pamula Rajeswari 46. పి. గ‌న్న‌వ‌రం- శ్రీమ‌తి పాముల రాజేశ్వ‌రి
47 Kothapeta Srinivasa Rao Bandaru 47. కొత్త‌పేట‌- శ్రీ బండారు శ్రీనివాస‌రావు
48 Mandapeta Vegulla Leela Krishna 48. మండ‌పేట‌- శ్రీ వేగుల లీలాకృష్ణ‌
49 Rajanagaram Rayapu Reddy Prasad 49. రాజాన‌గ‌రం- శ్రీ రాయ‌పురెడ్డి ప్ర‌సాద్‌
50 Rajahmundry City Atthi Satyanarayana 50. రాజ‌మండ్రి సిటీ- శ్రీ అత్తి స‌త్య‌నారాయ‌ణ‌
51 Rajahmundry Rural Kandula Durgesh 51. రాజ‌మండ్రి రూర‌ల్ – శ్రీ కందుల దుర్గేష్‌
52 Jaggampeta Patamsetti Suryachandra 52. జ‌గ్గంపేట‌- శ్రీ పాటంశెట్టి సూర్య‌చంద్ర‌
53 Rampachodavaram (ST) S Rajaiah(CPM) 53. రంప‌చోడ‌వ‌రం- ఎస్ రాజాయా (సిపిఎం)
West Godavari  ప‌శ్చిమ‌గోదావ‌రి జిల్లా:
54 Kovvur(SC) (BSP) 54. కొవ్వూరు- బీఎస్పీ
55 Nidadavole Atikela Ramyasri 55. నిడ‌ద‌వోలు- శ్రీమ‌తి అటిక‌ల‌ ర‌మ్యశ్రీ
56 Achanta Javvadhi Venkata Vijayaram 56. ఆచంట‌- శ్రీ జ‌వ్వాది వెంక‌ట విజ‌య‌రామ్‌
57 Palakollu Gunnam Nagababu 57. పాల‌కొల్లు- శ్రీ గుణ్ణం నాగ‌బాబు
58 Narasapuram Bommidi Nayakar 58. న‌ర‌సాపురం- శ్రీ బొమ్మిడి నాయ‌క‌ర్‌
59 Bhimavaram Pawan Kalyan 59. భీమ‌వ‌రం- శ్రీ కొణిద‌ల ప‌వ‌న్‌క‌ళ్యాణ్‌
60 Undi B Balaram (CPM) 60. ఉండి –బి బలరామ్ (సిపిఎం)
61 Tanuku Pasupuleti Rama Rao 61. త‌ణుకు- శ్రీ ప‌సుపులేటి రామారావు
62 Tadepalligudem Bolisetti Srinivas 62. తాడేప‌ల్లిగూడెం- శ్రీ బొలిశెట్టి శ్రీనివాస్‌
63 Unguturu Navudu Venkata Ramana 63. ఉంగుటూరు- శ్రీ న‌వుడు వెంక‌ట‌ర‌మ‌ణ‌
64 Denduluru Gantasala Venkatalakshmi 64. దెందులూరు- శ్రీమ‌తి ఘంట‌సాల వెంక‌ట‌లక్ష్మి
65 Eluru Reddy Appala Naidu 65. ఏలూరు- శ్రీ రెడ్డి అప్ప‌ల‌నాయుడు
66 Gopalapuram (SC) (BSP) 66. గోపాల‌పురం- బిఎస్పీ
67 Polavaram (ST) Chirri Bala Raju 67. పోల‌వ‌రం- శ్రీ చిర్రి బాల‌రాజు
68 Chintalapudi (SC) Mekala Eswarayya 68. చింత‌ల‌పూడి- శ్రీ మేక‌ల ఈశ్వ‌ర‌య్య‌
Krishna  కృష్ణా జిల్లా:
69 Tiruvuru (SC) (BSP) 69. తిరువూరు- బీఎస్పీ
70 Nuzvid Basava Vykunta Venkata Bhaskar rao 70. నూజివీడు- శ్రీ బ‌స‌వ వైకుంఠ భాస్క‌ర‌రావు
71 Gannavaram Srimathi pamula rajeswari 71. గ‌న్న‌వ‌రం- సిపిఐ
72 Gudivada V.N.V. Raghunandana Rao 72, గుడివాడ‌- శ్రీ వి.ఎస్‌.వి. ర‌ఘునంద‌నరావు
73 Kaikalur B. V. Rao 73. కైక‌లూరు- శ్రీ బి.వి.రావు
74 Pedana Ankem Lakshmi Srinivas 74. పెడ‌న‌- శ్రీ అంకెం ల‌క్ష్మీ శ్రీనివాస్‌
75 Machilipatnam Bandi Ramakrishna 75. మ‌చిలీప‌ట్నం- శ్రీ బండి రామ‌కృష్ణ‌
76 Avanigadda Muttamshetty Krishna Rao 76. అవ‌నిగ‌డ్డ‌- శ్రీ ముత్తంశెట్టి కృష్ణారావు
77 Pamarru (SC) (BSP) 77. పామ‌ర్రు- బీఎస్పీ
78 Penamaluru (BSP) 78. పెన‌మ‌లూరు- బీఎస్పీ
79 Vijayawada West Pothina Venkata Mahesh 79. విజ‌య‌వాడ వెస్ట్‌- శ్రీ పోతిన వెంక‌ట మ‌హేష్‌
80 Vijayawada Central Ch. Baburao(CPM) 80. విజ‌య‌వాడ సెంట్ర‌ల్‌- Ch. బాబూరావ్ సిపిఎం
81 Vijayawada East Batthina Ramu 81. విజ‌య‌వాడ ఈస్ట్‌- శ్రీ బ‌త్తిన రాము
82 Mylavaram Akkala Rammohan Rao 82. మైల‌వ‌రం- శ్రీ ఆక్క‌ల రామ్మోహ‌న్‌రావు
83 Nandigama (SC) (BSP) 83. నందిగామ‌- బీఎస్పీ
84 Jaggayyapeta Dharanikota Venkataramana 84. జ‌గ్గ‌య్య‌పేట‌- శ్రీ ధ‌ర‌ణికోట వెంక‌ట‌ర‌మ‌ణ‌
Guntur  గుంటూరు జిల్లా:
85 Pedakurapadu Putty Samrajyam 85. పెద‌కూర‌పాడు- శ్రీమ‌తి పుట్టి సామ్రాజ్యం
86 Tadikonda (SC) (BSP) 86. తాడికొండ‌- బీఎస్పీ
87 Mangalagiri Muppalla Nageswar Rao (CPI) 87. మంగ‌ళ‌గిరి- ముప్పల్లా నాగేశ్వర్ రావు సిపిఐ
88 Ponnuru Boni Pravathi Naidu 88. పొన్నూరు- శ్రీమ‌తి బోని పార్వ‌తీనాయుడు
89 Vemuru (SC) Dr. A. Bharat Bhushan 89. వేమూరు- డాక్ట‌ర్ శ్రీ ఎ. భ‌ర‌త్‌భూష‌ణ్‌
90 Repalle Kamatham Sambasiva Rao 90. రేప‌ల్లి- శ్రీ క‌మ‌తం సాంబ‌శివ‌రావు
91 Tenali Nadendla Manohar 91. తెనాలి- శ్రీ నాదెండ్ల మ‌నోహ‌ర్‌
92 Bapatla Ikkurti la‌kṣminaraya‌ṇa‌ 92. బాప‌ట్ల‌- శ్రీ ఇక్కుర్తి ల‌క్ష్మీనారాయ‌ణ‌
93 Prathipadu (SC) Ravela Kishore Babu 93. ప్ర‌త్తిపాడు- శ్రీ రావెల కిషోర్‌బాబు
94 Guntur West Thota Chandrasekhar 94. గుంటూరు వెస్ట్‌- శ్రీ తోట చంద్ర‌శేఖ‌ర్‌
95 Guntur East Shaik Jia Ur Rehman 95. గుంటూరు ఈస్ట్‌- శ్రీ షేక్ జియా ఉర్ రెహ్మాన్‌
96 Chilakaluripet Gade Nageswarao 96. చిల‌క‌లూరిపేట‌- శ్రీ గాదె నాగేశ్వ‌రావు
97 Narasaraopet Syed Jilani 97. న‌ర‌స‌రావుపేట‌- శ్రీ స‌య్య‌ద్ జిలానీ
98 Sattenapalle Y Venkateswara Reddy 98. స‌త్తెన‌ప‌ల్లి- శ్రీ వై. వెంక‌టేశ్వ‌ర‌రెడ్డి
99 Vinukonda Chenna Srinivas Rao 99. వినుకొండ‌- శ్రీ చెన్నా శ్రీనివాస‌రావు
100 Gurajala Chintalapudi Srinivas 100. గుర‌జాల‌- శ్రీ చింత‌ల‌పూడి శ్రీనివాస‌రావు
101 Macherla M.Srinivas Yadav 101. మాచ‌ర్ల‌- శ్రీ ముల్లా శ్రీనివాస్ యాద‌వ్‌
Prakasam  ప్ర‌కాశం జిల్లా:
102 Yerragondapalem (SC) Gautam 102. ఎర్ర‌గొండ‌పాలెం- డాక్ట‌ర్ గౌత‌మ్‌
103 Darsi Botuku Ramesh 103. ద‌ర్శి- శ్రీ బొతుకు ర‌మేష్‌
104 Parchur (BSP) 104. ప‌ర్చూరు- బీఎస్పీ
105 Addanki Kancherla Sri Krishna 105. అద్దంకి- శ్రీ కంచ‌ర్ల శ్రీకృష్ణ‌
106 Chirala (BSP) 106. చీరాల‌- బీఎస్పీ
107 Santhanuthalapadu (SC) Jala Anjaiah (CPM) 107. సంత‌నూత‌ల‌పాడు- సిపిఎం
108 Ongole Shaik Riyaz 108. ఒంగోలు- శ్రీ షేక్ రియాజ్‌
109 Kandukur Puli Mallikarjun Rao 109. కందుకూరు- శ్రీ పులి మ‌ల్లికార్జున్‌
110 Kondapi (SC) (BSP) 110. కొండేపి- బీఎస్పీ
111 Markapuram Immadi Kashinath 111. మార్కాపురం- శ్రీ ఇమ్మ‌డి కాశీనాథ్‌
112 Giddalur Bairaboina Chandrasekhar Yadav 112. గిద్ద‌లూరు- శ్రీ బైర‌బోయిన చంద్ర‌శేఖ‌ర్‌
113 Kanigiri M L Narayana (CPI) 113. క‌నిగిరి- సిపిఐ
Nellore  నెల్లూరు జిల్లా:
114 Kavali Pasupuleti Sudhakar 114. కావ‌లి- శ్రీ ప‌సుపులేటి సుధాక‌ర్‌
115 Atmakur G Chinna Reddy 115. ఆత్మ‌కూరు- బీఎస్పీ
116 Kovur T. Raghaviah 116. కోవూరు- శ్రీ టి. రాఘ‌వ‌య్య‌
117 Nellore City Ketamreddy Vinod Reddy 117. నెల్లూరు సిటీ- శ్రీ కేతంరెడ్డి వినోద్‌రెడ్డి
118 Nellore Rural Chennareddy Manukrant Reddy 118. నెల్లూరు రూర‌ల్‌- శ్రీ చెన్నారెడ్డి మ‌నుక్రాంత్‌రెడ్డి
119 Sarvepalli Srimathi Sunkara Hemalatha 119. స‌ర్వేప‌ల్లి- శ్రీమ‌తి సుంక‌ర హేమ‌ల‌త‌
120 Gudur (SC) Pattapu Ravi (BSP) 120. గూడూరు- బీఎస్పీ
121 Sullurpeta (SC) Uyyala Praveen 121. సూళ్లూరుపేట‌- శ్రీ ఉయ్య‌ల ప్ర‌వీణ్‌
122 Venkatagiri (BSP) 122. వెంక‌ట‌గిరి- బీఎస్పీ
123 Udayagiri Marella GuruPrasad 123. ఉద‌య‌గిరి- శ్రీ మారెళ్ల గురుప్ర‌సాద్‌
Kadapa  క‌డ‌ప జిల్లా:
124 Badvel (SC) (BSP) 124. బ‌ద్వేల్‌- బీఎస్పీ
125 Rajampet Pathipati Kusuma Kumari 125. రాజంపేట‌- శ్రీమ‌తి ప‌త్తిపాటి కుసుమ‌కుమారి
126 Kadapa Sunkara Srinivas 126. క‌డ‌ప‌- శ్రీ సుంక‌ర శ్రీనివాస్‌
127 Kodur (SC) Dr. Bonasi Venkata Subbaiah 127. రైల్వేకోడూరు- డాక్ట‌ర్ బోనాసి వెంక‌ట‌సుబ్బ‌య్య‌
128 Rayachoti S. K. Hasan Bhasha 128. రాయ‌చోటి- శ్రీ ఎస్‌.కె హెస్సేన్ భాషా
129 Pulivendla Tupakula Chandrashekhar 129. పులివెందుల‌- శ్రీ తుపాకుల చంద్ర‌శేఖ‌ర్‌
130 Kamalapuram (BSP) 130. క‌మ‌లాపురం- బీఎస్పీ
131 Jammalamadugu Sri Arigela Chinnagiri Vinay Kumar 131. జ‌మ్మ‌ల‌మ‌డుగు- శ్రీ అరిగెల చిన్న‌గిరి విన‌య్‌కుమార్‌
132 Proddatur Inja Somasekhar Reddy 132. ప్రొద్దుటూరు- శ్రీ ఎంజా సోమ‌శేఖ‌ర్‌రెడ్డి
133 Mydukur Pandhiti Malhotra 133. మైదుకూరు- శ్రీ పందిటి మ‌ల్హోత్ర‌
Kurnool  క‌ర్నూలు జిల్లా:
134 Allagadda (BSP) 134. ఆళ్ల‌గ‌డ్డ – బీఎస్పీ
135 Srisailam Sajjala Sujala 135. శ్రీశైలం – శ్రీమ‌తి స‌జ్జ‌ల సుజ‌ల‌
136 Nandikotkur (SC) Annapureddy Bala Venkat 135. నందికొట్కూరు- శ్రీ అనుపురెడ్డి బాల‌వెంక‌ట్‌
137 Kurnool T.Shadrak(CPM) 136. క‌ర్నూలు- సిపిఎం
138 Panyam Chinta Suresh 137. పాణ్యం- శ్రీ చింతా సురేష్‌
139 Nandyal Sajjala Sridhar Reddy 138. నంద్యాల‌- శ్రీ స‌జ్జ‌ల శ్రీధ‌ర్‌రెడ్డి
140 Banaganapalle Sujjala Aravind Rani 139. బ‌న‌గాన‌ప‌ల్లి- శ్రీమ‌తి స‌జ్జ‌ల అర‌వింద‌రాణి
141 Dhone K.Ramanjaneyulu(CPI) 140. డోన్‌- సిపిఐ
142 Pattikonda K L Murthy 141. ప‌త్తికొండ‌- శ్రీ కె. ఎల్‌. మూర్తి
143 Kodumur ( SC) (BSP) 142. కోడుమూరు- బీఎస్పీ
144 Yemmiganur Rekha Goud 143. ఎమ్మిగ‌నూరు- శ్రీమ‌తి రేఖాగౌడ్‌
145 Mantralayam Boya Lakshman 144. మంత్రాల‌యం- శ్రీ బి. ల‌క్ష్మ‌న్న‌
146 Adoni Mallikarjuna Rao 145. ఆధోని- శ్రీ మ‌ల్లికార్జున్‌ (మ‌ల్ల‌ప్ప‌)
147 Alur S Venkappa 146. ఆలూరు- శ్రీ ఎస్‌.వెంక‌ప్ప‌
Anantapur  అనంత‌పురం జిల్లా:
148 Rayadurg Karegowdra Manjunath gowda 147. రాయ‌దుర్గం- శ్రీ కె. మంజునాథ్ గౌడ్
149 Uravakonda Sake Ravikumar 148. ఉర‌వ‌కొండ‌- శ్రీ సాకె ర‌వికుమార్‌
150 Guntakal Kotrike Madhsudan Gupta 149. గుంత‌క‌ల్లు- శ్రీ మ‌ధుసూద‌న్ గుప్తా
151 Tadipatri Kadiri Srikanth Reddy 150. తాడిప‌త్రి- శ్రీ క‌దిరి శ్రీకాంత్‌రెడ్డి
152 Singanamala (SC) BSP 151. శింగ‌న‌మ‌ల‌- బీఎస్పీ
153 Anantapur Urban T C Varun 152. అనంత‌పురం అర్బ‌న్‌- శ్రీ టి.సి.వ‌రుణ్‌
154 Kalyandurg Karanam Rahul 153. క‌ళ్యాణ‌దుర్గం- శ్రీ క‌ర‌ణం రాహుల్‌
155 Raptadu Sake Pavan Kumar 155. రాప్తాడు- శ్రీ సాకె ప‌వ‌న్‌కుమార్‌
156 Madakasira (SC) (BSP) 156. మ‌డ‌క‌శిర- బీఎస్పీ
157 Hindupur Akula Umesh 157. హిందూపురం- శ్రీ ఆకుల ఉమేష్‌
158 Penukonda Peddi Reddy Varalakshmi 158. పెనుకొండ‌- శ్రీమ‌తి పెద్దిరెడ్డి వ‌ర‌ల‌క్ష్మి
159 Puttaparthi Patti Chalapathi 159. పుట్ట‌ప‌ర్తి- శ్రీ ప‌త్తి చ‌ల‌ప‌తి
160 Dharmavaram Madhusudhan Reddy 160. ధ‌ర్మ‌వ‌రం- శ్రీ చిల‌కం మ‌ధుసూద‌న్‌రెడ్డి
161 Kadiri P. Bhairava prasad 161. క‌దిరి- శ్రీ పి.భైర‌వ‌ప్ర‌సాద్‌
Chittoor  చిత్తూరు జిల్లా:
162 Thamballapalle Malipeddi Prabhakar Reddy 162. తంబ‌ళ్ల‌ప‌ల్లి: శ్రీ మ‌లిపెద్ది ప్ర‌భాక‌ర్‌ రెడ్డి
163 Pileru B Dinesh 163. పీలేరు- శ్రీ బి. దినేష్‌
164 Madanapalle Gangarapu Swathi 164. మ‌ద‌న‌ప‌ల్లి- శ్రీమ‌తి గంగార‌పు స్వాతి
165 Punganur Bode Ramachandra Yadav 165. పుంగ‌నూరు- శ్రీ బోడే రామ‌చంద్ర‌ యాద‌వ్‌
166 Chandragiri Dr Setty Surendra 166. చంద్ర‌గిరి- డాక్ట‌ర్ శెట్టి సురేంద్ర‌
167 Tirupati Chadalavada Krishnamurthy 167. తిరుప‌తి- శ్రీ చ‌ద‌ల‌వాడ కృష్ణ‌మూర్తి
168 Srikalahasti Vinutha Nagaram 168. శ్రీకాళ‌హ‌స్తి- శ్రీమ‌తి న‌గ‌రం వినూత
169 Sathyavedu (BSP) 169. స‌త్య‌వేడు- బీఎస్పీ
170 Nagari (BSP) 170. న‌గ‌రి – బీఎస్పీ
171 Gangadhara Nellore (SC) Sri ponnu Yugandhar 171. గంగాధ‌ర‌నెల్లూరు- శ్రీ పొన్ను యుగంధ‌ర్‌
172 Chittoor N DayaRam 172. చిత్తూరు- శ్రీ ఎన్. ద‌యారామ్‌
173 Puthalapattu (SC) (BSP) 173. పూత‌ల‌ప‌ట్టు- బీఎస్పీ
174 Palamaner Poluru Srikanth Naidu 174. ప‌ల‌మ‌నేరు- శ్రీ చిలగ‌ట్టు శ్రీకాంత్ నాయుడు
175 Kuppam Venkat Ramana 175. కుప్పం- డాక్ట‌ర్ ముధినేని వెంక‌ట‌ర‌మ‌ణ‌

REVIEW OVERVIEW

Don't Miss

Supreme Court Order On Employees Salary During Lockdown

The Supreme Court upheld the central government-issued directive that private owners pay a full salary to their employees as...

Recent Posts

Chiranjeevi in RRR Movie?

Chiranjeevi in RRR Movie: We all know star heroes Ram Charan and NTR are working for the movie RRR. Now...

Nidhi Agarwal Bitter Experience On Stage

Heroine Nidhi Agarwal has an unexpectedly bitter experience. It is also while in front of stage with the media...

Supreme Court Order On Employees Salary During Lockdown

The Supreme Court upheld the central government-issued directive that private owners pay a full salary to their employees as...

Centre Decides No New Govt Schemes Till March 2021

Keeping in mind the fiscal pressure arising due to Coronavirus Crisis, the government has decided not to launch any...